LET's Webboard

พูดคุย - แลกเปลี่ยนกับชาว Let's

สวยมากครับทั้งเส้นและสี

สวยมากครับทั้งเส้นและสี ^^ วาดผู้หญิงต้องยกให้พี่ไอซ์ ฮ่าๆ

วาดผู้ชายเต็มตัวบ้างน่าจะเป็นสิ่งใหม่ 555 อ้วนไป เตี้ยไป หมุนตามองศาต่างๆไรเงี้ย

ไว้เดียวจะวาดพิมในอุดามคติมาฝากฮ่าๆ

เออ แล้วมันก็ไม่เหมือนตัวจริงอะเดะ โด่ว 55 (ใช้ภาษาแว๊นมาก)

เออ แล้วมันก็ไม่เหมือนตัวจริงอะเดะ โด่ว 55 (ใช้ภาษาแว๊นมาก)

อะโด่ว

กลับมาแล้ว

alice&Little Red Riding Hood

ท่าใครยังไม่ได้อ่านตอนเก่าก็ไปที่นี้เลยจ๊าhttp://puzzle01.exteen.com/20110522/begin-2

วาดเอาไว้อาจมีบางภาพหายT^Tหายแบบเอาคืนมาไม่ได้ มั่ง

แต่วาดแค่5แผ่นมาฝาก ถ้าใคร  ฝากติชมจุบุ จุบุด้วยน๊า

คิดแนวอื่นได้แล้วแหละแต่มันยากไปสำหรับเราแต่กำลังฝึกๆอยู่อะนะ ฝึกรึเปล่าไม่เห็นว่าตัวเองจะฝึกเลย-*-

อลิซ:แล้วตกลงเธอพาฉันมานี้มีอะไรขอร้องไม่ใช่เหรอ อย่านอกเรื่องได้ใหม ฉันจะได้ตื่นๆจากความฝันบ้าบอนี้สะที{#}

หนูน้อยหมวกแดง:.....(ฉันเป็นคนดึงเธอมาไม่ใช่เหรอ- -)

อลิซ:ได้ยินที่ฉันพูดใหมเนี่ย....{#}

หนูน้อยหมวกแดง:.....

หนูน้อยหมวกแดง:คุณหมีวันนี้มานั่งกินน้ำชากันเถอะ !!  วันนี้มีเค้กใส่น้ำลายแม่มด ใส้คางคก แมงวันตัวเขียว

และอะไรที่หนูหามาได้อีกเยอะเลย รับรองถูกใจคุณหมีแน้ๆ {#}

ครืนนนนนน!!!

อลิซ:นี้เธอฟังที่ฉันพูดรึเปล่าไม่ทราบ เดียวควักกินตับ แม่งเลยนิ

หนูน้อยหมวกแดง: แอ๊รรร ใจเย็นๆ ยังมีน้ำชากับขนมเค้กอีกเยอะใจเย็นก่อนน๊าาา~

อลิซ: .....

หนูน้อยหมวกแดง: อย่าทำเขาเลยนะ เขาแค่อยากเล่นอะไรสนุกๆก่อนอะ ซึกๆ

อลิซ:เห้อ~~ด

อลิซ:ฉันไม่มีเวลานะจะบอกให้ ท่าไม่มีอะไรขอกลับก่อนแล้วกันเรื่อง เสื้อขอบใจมากนะ ลาล่ะจะตื่นล่ะ

หนูน้อยหมวกแดง:....แย้แล้วววมีเสียงคนเดินมาแถวนี้!!

อลิซ:.....(ไหงตูไม่ได้ยินฟ๊ะ)

.

จบแบบยังไม่จบ แค่นี้ก่อนฮ่าๆ

ตัวละครน่ารักคราบบ

วาดแล้วดูมีชีวิตชีวาดีแท้ อยากเห็นเขียนการ์ตูนหรือลองภาพcgซักชุดจัง

----

รอดูแบบใหม่ที่บอกนะครับ55

My facebook - www.facebook.com/sonlet
LET'S Comic Fanpage - www.facebook.com/letcomic 

รอดูแบบใหม่ที่บอกนะครับ55

ผมคงต้องวาดด้วยดินสอแล้วละครับ เม้าส์ปากกามันจับลำบากและชวนหน้ารำคาญมากด้วย - -. ไม่ไม่ค่อยได้ดั่งใจ

หวาดดีจ๊าพี่น้องชาวเล็ด  วันนี้เอาสัตว์เลี้ยงมาฝากขนปุกปุ๋ย {#}

ก็ไม่ได้วาดอะไรมากจ๊าแค่นี้พอฮ่าๆ ไม่มีอะไรจะเขียนแล้วล่ะจ๊า

รูปแล็กมากมาย พอดีว่าดันวาดเล็กด้วยแล้วก็เซฟแล้วมันก็เล็กกว่าเดิมอา งง ยังไงมไ่รู้
เสียดายอย่างแรงงง

attach files

ลืมบอกไปจ๊า วาดเพราะคุณป้าเอากระต่ายมาเลี้ยงน่ารักมากเลย ^^ 3ตัวนิสัยต่างกันมาก{#}

ฝากอีกรูปนึงน๊า ฝากติชมรูปข้างบนกับข้างล่างด้วยเจ๊า

นี้คือครั่งแรกที่พยายามลงสุดฝีมือ โคตรปลื้มเลย~

SAI SAI^^

งานนี้มาจนำได้นะนี้ใช้ได้เลยนะครับ ดูแล้วสนุกดีเหมือนเคยนะครับ

Ok ready~!!!

ไปดูกระทู้สอนวิธีเซฟภาพสิครับน้อง

My facebook - www.facebook.com/sonlet
LET'S Comic Fanpage - www.facebook.com/letcomic 

ไปดูกระทู้สอนวิธีเซฟภาพสิครับน้อง

มันมีด้วยเหร่อเนี่ยยย!!

ลงตา ปาก สวยเลยครับ ดูนุ่มเลย อยากเห็นแบบเต็ม >.<

ลงตา ปาก สวยเลยครับ ดูนุ่มเลย อยากเห็นแบบเต็ม >.<

จะพยายามครับผ๋ม

ทำไมอลิซมันดูเรื่อยๆยังไงไม่รู้อะเพื่อน เรื่องมันเริ่มไม่ตื่นเต้นแล้วอะ ลองวางโครงก่อนม้ะ สัดส่วนดูอีกนิด

สู้ๆ เพื่อน

ทำไมอลิซมันดูเรื่อยๆยังไงไม่รู้อะเพื่อน เรื่องมันเริ่มไม่ตื่นเต้นแล้วอะ ลองวางโครงก่อนม้ะ สัดส่วนดูอีกนิด

สู้ๆ เพื่อน

ดันไปกดถูกใจตลอดเลย นึกว่า Repla พอดีตอนนั้นแต่งไม่คิด ก็เลย ตูจะแต่งไปมั่วๆเนี่ยแหละฮ่าๆ บ้าบออะ เรื่อยๆ

ภาพใหม่จ๊า อัพๆ

ตาอาจจะดูเอเลี่ยนไปบ้างอะไรบ้างก็ช่วยมองให้มองให้มันเป็นตาสาวน้อยหน่อยแล้วกันครับ
= = ภาพนี้ลงสี3ชั่วโมง ซวดๆ ลงนานไป๊

เขียนภาษาญี่ปุ่นผิด>O<แว็กกกก

back to main